Tất cả sản phẩm
40g/M2 Polyester Veil With Grid Pattern cho quá trình Pultrusion
| sản phẩm phi kim loại: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu trắng |
| Chiều rộng: | 300mm |
80g/M2 Polyester Tissue Of White Color cho pultrusion để nâng cao chất lượng của các sản phẩm FRP về triển vọng cũng như độ bền kéo,được sử dụng rộng rãi trong khung tấm pin năng lượng mặt trời
| Sản phẩm: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| chiều rộng: | 200mm |
Vải Polyester 40g/M2 màu trắng dùng cho quá trình pultrusion để cải thiện chất lượng sản phẩm FRP về hình thức và độ bền kéo.
| Sản phẩm: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng |
| Chiều rộng: | 1600MM |
40g/M2 Polyester Felt Of Black Color Outside Strong Tensile Strength For FRP Pultrusion Profile Of Upmarket
| Product: | polyester Felt |
|---|---|
| Color: | Black |
| Width: | 300mm, negotiable |
40g / m2 Polyester mô màu xanh bên ngoài sức mạnh kéo mạnh cho FRP Pultrusion Profile Of Upmarket
| Sản phẩm: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Chiều rộng: | 300mm, thương lượng |
40g / M2 Vải polyester màu trắng Độ bền kéo mạnh bề mặt mịn cho hồ sơ FRP Pultrusion và GRP pipe liner
| Sản phẩm: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Chiều rộng: | 300mm, thương lượng |
40g / M2 Polyester Veil Of Grey Wood Pattern For FRP Profile Outlook Made Wood Strong Tensile Strength
| Sản phẩm: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Mẫu gỗ màu xám |
| Chiều rộng: | 300mm, thương lượng |
40g/M2 Polyester Veil Of Wood Mô hình cho FRP Profile Outlook giống như làm bằng gỗ
| sản phẩm phi kim loại: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Chiều rộng: | 300MM |
40g / M2 Polyester Veil cho hồ sơ FRP với bề mặt được củng cố và chống thời tiết
| sản phẩm phi kim loại: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Mô hình: | Giống như gỗ |
| Chiều rộng: | Có thể tùy chỉnh |
40g / M2 Polyester Veil Màu đen Bảo quản nhiệt với bề mặt mịn
| sản phẩm phi kim loại: | mạng che mặt polyester |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đen |
| Chiều rộng: | 300mm |

