Tất cả sản phẩm
Kewords [ epoxy fiberglass woven roving ] trận đấu 153 các sản phẩm.
E Glass Cắt sợi thủy tinh Sợi thủy tinh Stitch Mat được sử dụng trong tấm FRP
| Vật chất: | E sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều rộng: | 2150mm |
| Loại lưu động: | E sợi thủy tinh xắt nhỏ |
Cầu chống cháy FRP Tấm sợi thủy tinh khâu CMK 300 Chiều rộng 1600mm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh C. |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1600mm |
| loại lưu động: | kính C |
+45/-45° Vải hai trục sợi thủy tinh cho FRP với sợi cắt và ướt nhựa tối ưu
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | +45°C và -45° dệt |
Sợi thủy tinh mạnh +45/-45 ° Vải biaxial để củng cố nhựa ướt với vải polyester
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | +45°C và -45° dệt |
1000mm No Binder Sợi thủy tinh Tissue Tape Mat Emk300 Emk450 Emk 250
| Vật liệu: | sợi thủy tinh C và sợi thủy tinh E |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-3200mm |
| loại lưu động: | Kính C hoặc kính E |
Thảm sợi thủy tinh EMK 250g / M2
| Vật liệu: | E sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều rộng: | 3200mm |
| Loại lưu động: | Kính C hoặc kính E |
Chất kết dính bột Sợi thủy tinh Sợi thủy tinh Mat C Khả năng đúc khuôn 200mm đến 3200mm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh C và sợi thủy tinh E |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-3200mm |
| loại lưu động: | Kính C hoặc kính E |
EMK 600 OEM sợi thủy tinh Stitch dệt kim Mat cuộn 8 đến 40 inch
| Vật liệu: | sợi thủy tinh C và sợi thủy tinh E |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-3200mm |
| loại lưu động: | Kính C hoặc kính E |
CMK 380g / M2 Fiberglass Stitched Mat Resin không bão hòa cho bể chứa
| Vật tư: | C thủy tinh và sợi thủy tinh E |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200-3200mm |
| Loại lưu động: | Kính C hoặc kính E |
Sợi thủy tinh băm nhỏ Mat C Thủy tinh CMK 450
| Vật liệu: | Kính C |
|---|---|
| Chiều rộng: | 1800mm |
| Loại lưu động: | C thủy tinh 2400tex |

