Tất cả sản phẩm
Kewords [ fiberglass round tube anti corrosion ] trận đấu 111 các sản phẩm.
2m GRP FRP xám đục lỗ hình chữ nhật Độ bền kéo cao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |
Ống vuông FRP nhẹ nhàng 3 inch độ bền kéo cao màu xám
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 50x50x4mm |
FRP ống lục giác màu vàng trong lĩnh vực xây dựng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Kích thước: | bằng 30mm |
Bảng điều khiển bằng nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh 4x8 mịn nặng 2cm chống trượt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Xanh, Vàng hoặc Tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | 4x10 |
Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh rỗng xây dựng chống tia cực tím
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm lưới bằng sợi thủy tinh GRP đúc trên vỉa hè 1 × 3 lưới chống trượt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm nhựa gia cố sợi thủy tinh 1cm chống lão hóa
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Cấu trúc: | 104x12.7x3.2 |
Thanh phẳng sợi thủy tinh màu vàng nhẹ 40x6mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài: | 5cm-30cm, 10cm-40cm, v.v. |
Tường bên ngoài Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh 3mm chống cháy 100x2mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 1220mm * 2440mm |
pultrusion fiberglass reinforced plastic panel
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Bản gốc |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

