Tất cả sản phẩm
Kewords [ polyester film roll ] trận đấu 186 các sản phẩm.
Kính điện tử 32 oz x 11 inch. Loại vải sợi thủy tinh đan này có các sợi chạy theo hướng 0 và 90 độ.
| Vật liệu: | Kính điện tử lưu động trực tiếp |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Kết cấu: | kết hợp 90° |
Thảm sợi thủy tinh có cấu trúc không chất kết dính với khả năng xếp nếp tuyệt vời phù hợp cho các ứng dụng ép đùn và khuôn kín
| Vật liệu: | E sợi thủy tinh |
|---|---|
| Chiều rộng: | 200mm |
| loại lưu động: | kính điện tử |
Thảm kết hợp sợi thủy tinh UD sợi thủy tinh làm bằng các sợi được cắt nhỏ phân bố ngẫu nhiên trên vải sợi thủy tinh UD hướng 0 độ
| Vật liệu: | Sợi thô lắp ráp bằng kính E, sợi cắt nhỏ và thảm PP |
|---|---|
| Màu sắc: | trắng |
| Chiều rộng: | 530mm |
EGV 2730 Combo Mat cho Pultrusion, RTM & Continuous Plate Forming và Tăng khả năng chống thời tiết và triển vọng của FRP
| Màu sắc: | Màu trắng |
|---|---|
| Chiều rộng: | 300mm |
| loại kết hợp: | Khâu |
0/90° Sản phẩm FRP Sợi thủy tinh Tăng cường vải biaxial với một lớp sợi cắt
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | Kết hợp 0°C và 90° với sợi cắt nhỏ |
Các sản phẩm FRP Sợi thủy tinh vải biaxial 200g mỗi của 0/90 ° của chiều rộng 1270mm
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | Kết hợp 0°C và 90° với sợi cắt nhỏ |
0/90° Sợi thủy tinh Tăng cường vải biaxial thêm lớp của sợi cắt 200g
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | Kết hợp 0°C và 90° với sợi cắt nhỏ |
Vải đa trục sợi thủy tinh cung cấp thậm chí sức mạnh cơ học với triển vọng tốt của các sản phẩm hoàn thành
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | Kết hợp 0°/ 45°/90°/-45° |
0/90° Tăng cường vải biaxial bằng sợi thủy tinh cho ngành công nghiệp tàu và năng lượng gió
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | 0 ° C và 90 ° dệt |
Sợi thủy tinh đa trục vải ± 45 ° 800g mỗi mét vuông Hiệu suất tốt về sức kéo và dễ dàng ướt ra từ nhựa cho FRP thuyền ngành công nghiệp điện gió
| Vật liệu: | sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Xếp dáng: | ± 45 ° dệt định hướng |

