Tất cả sản phẩm
Tường bên ngoài Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh 3mm chống cháy 100x2mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 1220mm * 2440mm |
Lối đi Tấm lưới sợi thủy tinh FRP 4 × 8 Màu vàng bền
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 4×8,4×2 |
Green FRP Flat Bar Fiberglass Reinforced Plastic Sheet Iso nhựa và vải polyester của bề mặt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chùm kết cấu sợi thủy tinh đùn 35cm Chùm FRP I màu trắng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm FRP bên ngoài mịn 3m 4m màu xanh lam Trọng lượng nhẹ để xử lý nước thải
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Cấu trúc: | 3m,6m |
Bảng điều khiển bằng nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh 4x8 mịn nặng 2cm chống trượt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Trắng, Xanh, Vàng hoặc Tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | 4x10 |
Dải phẳng 100x2mm FRP Dải phẳng Chống lão hóa độ bền kéo cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh rỗng xây dựng chống tia cực tím
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
ISO 9000 Chống tia cực tím phủ bóng 3 inch Bề mặt ống sợi thủy tinh được sơn
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
14mm Dia sợi thủy tinh FRP Ống tròn Trọng lượng nhẹ Căng thẳng cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | 19x14mm |

