Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Chiếc thanh màu đỏ FRP đường kính 8,5mm cho cột đánh dấu phản xạ được sử dụng trong cơ sở hạ tầng giao thông và thể thao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | Chiều dài 1200mm |
Chiếc thanh màu vàng FRP đường kính 8,5mm cho cột đánh dấu phản xạ được sử dụng trong cơ sở hạ tầng giao thông và thể thao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | chiều dài 1300mm |
Chiều kính 38mm FRP thanh tròn màu nâu làm từ E kính roving và nhựa Iso cho cách điện
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu nâu |
| Cấu trúc: | Đường kính 38mm |
Độ kính 89x82mm Độ dày tường 3,5mm Pultrusion FRP Round Tube Đỏ như cơ sở hạ tầng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | 89x82mm |
Đàn ống tròn FRP nhẹ và bền cho điện tử gỗ giống như bề mặt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| ngoại hình: | mô hình gỗ |
| Cấu trúc: | 24x20mm , Khách hàng đặt hàng |
Hồ sơ Vault FRP Quy trình đùn tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh không đều đặn FRP Blade Điện gió
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Dụng cụ xử lý sợi thủy tinh FRP Ống tròn Bề mặt mịn Nhiều màu 1,5m
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Cấu hình chữ T trang trí gia cố bằng FRP cho cửa ISO 9000
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chiều dài 1600mm Thanh FRP màu đỏ Thanh sợi thủy tinh rắn cực dọc
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |

