Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
2m GRP FRP xám đục lỗ hình chữ nhật Độ bền kéo cao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |
Ống vuông FRP cường độ cao Cách điện 2,5 3 inch
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm FRP bên ngoài mịn 3m 4m màu xanh lam Trọng lượng nhẹ để xử lý nước thải
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Cấu trúc: | 3m,6m |
Góc Y Hình dạng FRP Hồ sơ ép chìm Bảo quản hóa chất
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Lồi lõm FRP Hồ sơ ép đùn Các phần màu xám 5cm đến 30cm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 5 cm đến 30 cm, hoặc tùy chỉnh |
Ống vuông FRP nhẹ nhàng 3 inch độ bền kéo cao màu xám
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 50x50x4mm |
Ống vuông 4x4 FRP màu vàng chống ăn mòn ISO 9000
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Hồ sơ FRP ép đùn đặc biệt Màu sắc tươi sáng Cách điện
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chống tia cực tím 76mm cường lực FRP Ống vuông Độ bền kéo cao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu, đen, đỏ, v.v. |
| Cấu trúc: | 76mm, 80mm |
Green FRP Flat Bar Fiberglass Reinforced Plastic Sheet Iso nhựa và vải polyester của bề mặt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

