Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Chống cháy 10 chân 12 chân Bậc thang FRP nhẹ chống lão hóa
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chống cháy 2 inch Nhựa FRP U Kênh dày 4,5mm ODM HIigh Độ bền kéo
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Màu nâu 37mm thể thao FRP Ống tròn Ống sợi thủy tinh không kim loại
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Black,Brown,White,Red,etc. |
| Dimension: | Ordered by customer |
Ống tròn FRP sợi màu nâu công nghiệp Xử lý bóng 16mm đến 37mm
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Ống Polyester FRP được gia cố bằng thủy tinh bằng phương pháp ép đùn trong các ứng dụng kết cấu
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | 50x42x3000mm |
Pultruded FRP V- hình dạng góc hồ sơ cách nhiệt và cách điện 30mm của cả hai bên
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
Pultruded FRP hồ sơ góc không đều cách nhiệt và cách điện được thực hiện theo yêu cầu và bản vẽ
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
Kích thước lưới 38x38mm FRP Molded Grating Màu đỏ bề mặt chống trượt với cát trên bề mặt cho rửa xe và vị trí công việc
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1007x4047mm |
Nhiều màu Chống rỉ 8ft Thang bằng sợi thủy tinh FRP Thang hai bước để xây dựng
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Nền tảng sợi thủy tinh FRP vững chắc OEM cho bể chứa ISO 9000
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc, vàng, trắng |
| Cấu trúc: | kích thước lớn hoặc OEM |

