Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Chiều kính 25mm FRP Rod Thêm chất chống tia UV Là cột hàng rào cho ngành công nghiệp điện và hóa chất ngoài trời
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám nhạt |
| Kích thước: | Chiều kính 25mm |
Công nghiệp hóa học FRP Thanh lọc nước thải với trọng lượng nhẹ và đặc tính chống lão hóa tùy chỉnh bởi khách hàng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Độ dày tường 2,5mm Pultrusion FRP Round Tube Light Grey As Facility Of Infrastructures
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám nhạt |
| Cấu trúc: | 30x25mm |
Đường FRP tùy chỉnh với khả năng chống mọi thời tiết và độ bền vượt trội, các thành phần của thang
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | Tùy chỉnh |
Các phần bị chèn ép FRP màu xanh lá cây mà tôi chiếu
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa được gia cố bằng sợi thủy tinh bằng quá trình ép đùn |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Kích thước: | 15x25x5mm |
Chùm kênh FRP U cường độ cao Cách điện 1000mm
| Non-metallic Material: | FRP profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Chùm kênh FRP U nhẹ Pultrusion với lớp phủ chống cháy
| Non-metallic Material: | FRP profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Sợi thủy tinh màu sáng Industria Chùm kênh bằng nhựa 6mm gia cố Kênh U
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
100mm Độ bền Sợi thủy tinh màu xanh lá cây U chùm được bọc bởi tấm che Polyester
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 20-100mm |
Chùm kênh sợi thủy tinh C đúc dày 5mm Trọng lượng nhẹ 40mm 60mm 112mm
| Non-metallic Material: | FRP profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |

