Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
30x5mm C định hình FRP U Kênh Bề mặt mịn màng chống mài mòn Chống lão hóa
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng nhạt |
| Cấu trúc: | 30x5mm |
UV Agent FRP Rod để chống nắng cho các bộ phận xây dựng ngoài trời như hàng rào
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Cấu trúc: | chiều dài 700mm |
Các hồ sơ FRP nhẹ cho cơ sở hạ tầng và bảo quản hóa học
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | 50x25x3mm |
Dải phẳng 100x2mm FRP Dải phẳng Chống lão hóa độ bền kéo cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Cấu hình kết cấu FRP bền bỉ Polyester Resin chống lão hóa Phần kết cấu GRP
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Bậc thang sợi thủy tinh FRP Bậc thang sợi thủy tinh 10ft 6ft màu vàng
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Dễ dàng lắp đặt ống hình chữ nhật FRP với xương sườn tăng cường để tiết kiệm thời gian giải pháp
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |
ống hình chữ nhật FRP linh hoạt cho các ngành công nghiệp và môi trường khác nhau với bề mặt mô hình gỗ
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| ngoại hình: | Giống như gỗ |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Bụi hình chữ nhật FRP nhẹ và bền cho điện tử điện
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |
Phần hồ sơ ép đùn FRP màu xanh lam 4.8mm 0.29kg / m
| Vật liệu: | Hồ sơ được gia cố bằng sợi quang học bằng phương pháp ép đùn |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh dương |
| Kích thước: | 38x38x4,8mm |

