Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Gói kênh FRP U hình chữ C 40x22x5mm với tấm màn polyester mịn không thể phá vỡ
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 40x22x5mm |
Các thanh FRP gia cường thủy tinh có tính chất cao với công thức nhựa
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Cấu trúc: | chiều dài 1800mm |
Thanh FRP đường kính 16,5mm với một đầu kim loại ở một bên làm cột đánh dấu, lao, v.v.
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Dimension: | 1600mm length |
Chuẩn mực 8.5mm FRP Yellow Rod For Reflective Marker Stake In Transportation And Sports Infrastructure (Điện cụ phản xạ trong giao thông và cơ sở hạ tầng thể thao)
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước: | Đường kính 8,5mm |
Màu xám nhạt FRP U kênh 70x30x5mm Là khay cáp trong ngành điện
| Vật liệu: | FRP |
|---|---|
| Màu sắc: | xám nhạt |
| Kích thước: | 70x30x5mm |
FRP Pultrusion Round Tube 76x8mm Chiều dài 2400mm Bề mặt với bọc thảm đan
| Vật liệu: | FRP |
|---|---|
| Màu sắc: | xám nhạt |
| Cấu trúc: | 76x8x2400mm |
FRP Pultrusion Round Tube 76x8mmx2400mm Với Giao dọc thảm đan như cột hàng rào
| Vật liệu: | FRP |
|---|---|
| Màu sắc: | xám nhạt |
| Cấu trúc: | 76x8x2400mm |
Hình dạng bất thường của hồ sơ FRP Pultrusion được thực hiện theo đơn đặt hàng và bản vẽ
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám nhạt |
| Cấu trúc: | theo thứ tự |
Pultrusion FRP đường ống tròn đường kính 80mm Với Biaxial Combo Mat bọc bề mặt bên ngoài
| Vật liệu: | FRP |
|---|---|
| Màu sắc: | Bản gốc |
| Cấu trúc: | 80x8 |
Hình dạng bất thường của hồ sơ FRP Pultrusion với nhựa polyester không bão hòa
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đen |
| Cấu trúc: | theo thứ tự |

