Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Mặt cắt mịn Bề mặt Grp Cấu trúc Phần chống chịu thời tiết
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Hồ sơ góc định hình Pultrised FRP L Cách nhiệt Chiều rộng 40mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
Tấm lợp Frp Hồ sơ ép đùn Độ bền cao Lắp đặt thuận tiện cho đường
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Cấu trúc: | 430mm |
Hệ thống thông tin liên lạc FRP Hồ sơ ép xung cho 5g Radome
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40x3mm |
FRP ống lục giác màu vàng trong lĩnh vực xây dựng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Kích thước: | bằng 30mm |
Kích thước lưới 38x38mm FRP Molded Grating Of Yellow Color Bề mặt phẳng với nắp ở một bên cho đường đi bộ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1220X2440MM |
50x30x3mm Đường ống hình dạng FRP U mịn được bọc bởi tấm rèm polyester chống mòn
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xanh lợt |
| Cấu trúc: | 50x30x3mm |
40x22x5mm FRP U Channel với bề mặt mịn mượt của chất lượng kháng mòn, màu vàng nhạt
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng nhạt |
| Cấu trúc: | 40x22x5mm |
Hình dạng Pultrusion Frp góc L thẳng Đối với cách điện FRP, cấp độ GPO-3
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Hồ sơ xây dựng kênh FRP U nhiều màu chống lão hóa
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

