Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Thanh FRP đường kính 16,5mm Đầu cắt 30 độ của một bên Đối với các bộ phận thể thao
| Material: | Fibergalss reinforced profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Red |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |
Độ bền kéo 10,5Mpa Thanh FRP màu xanh lam 1600mm Thanh tròn bằng sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |
Áo chống nắng dạng ống tròn FRP 36x30
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc, theo khách hàng |
| Cấu trúc: | 36x30mm,Khách đặt hàng |
Thanh FRP tráng nhựa chống mài mòn 24mm Thanh sợi thủy tinh có thể uốn cong
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh FRP chống lão hóa màu trắng Thanh sợi thủy tinh 1 inch OEM
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | tùy chỉnh |
Đường ống nhựa tăng cường sợi thủy tinh chống trượt
| Vật liệu: | Các hồ sơ FRP pultruded |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sáng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Quy trình ép đùn Thanh FRP được gia cố độ bền cao 8mm 25mm
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
10x4mm Chống mài mòn Ống sợi thủy tinh mỏng Chống chịu thời tiết
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Cấu trúc: | 10x4mm |
Thanh sợi thủy tinh rắn 6mm 10mm 16mm Nhựa tráng chống thời tiết
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Độ bền cao 5m Thanh sợi thủy tinh linh hoạt Polyester kháng kiềm
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

