Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Sợi thủy tinh củng cố nhựa phẳng Bằng quá trình đâm nhẹ Trọng lượng cao Độ bền kéo cao Kháng bị mòn thời tiết
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống tròn sợi thủy tinh 12mm Eco chống ăn mòn
| phi kim loại: | ống tròn sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng sáng , Tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | 24x19, 26x21,34x28,Có thể tùy chỉnh |
Mảng hồ sơ ống hình chữ nhật FRP bền nhiệt được làm từ tấm polyester và nhựa không bão hòa cung cấp cách điện và độ bền
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xám, có thể được thực hiện theo đơn đặt hàng |
| Kích thước: | 55x25x3mm |
Ống chữ nhật FRP bằng quy trình kéo định hình, chải bề mặt bằng sơn nhất định, để đạt yêu cầu rất cao về độ mịn bề mặt và tính thẩm mỹ
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng, có thể được thực hiện theo đơn đặt hàng |
| Kích thước: | 55x25x3mm |
Ống nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh tròn đùn 16mm 30mm
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Tấm lưới màu cam, kích thước ô 40x40, cao 50mm, kích thước tấm 1007x4040mm, bề mặt lõm dùng cho lối đi hoặc hành lang nhà máy nước
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1007x4047mm |
Bụi hình chữ nhật bất thường với bề mặt bao bọc rèm polyester nhìn tốt và mịn
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | theo thứ tự |
Tấm lưới bằng sợi thủy tinh GRP đúc trên vỉa hè 1 × 3 lưới chống trượt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống hình chữ nhật bằng sợi thủy tinh Epoxy tường mỏng 25x3,2mm chống mài mòn
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Vàng tươi |
| Cấu trúc: | 1200mm |
Độ bền kéo cao ống vuông hình chữ nhật với rặng củng cố cho môi trường khắc nghiệt
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu đen |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |

