Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh rỗng xây dựng chống tia cực tím
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh nhựa gia cố sợi thủy tinh rắn màu đen ODM 3cm 5cm 10cm Dia
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Oem |
| Cấu trúc: | Oem |
Bề mặt hạt tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh màu đen 2 × 2
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 2×2,4×2 |
Ống tròn sợi thủy tinh 2 inch chống tia cực tím 30x25mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống sợi thủy tinh đúc tròn 15mm 4 lỗ cho nông nghiệp
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh phẳng sợi thủy tinh màu vàng nhẹ 40x6mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài: | 5cm-30cm, 10cm-40cm, v.v. |
pultrusion fiberglass reinforced plastic panel
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Bản gốc |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Màu xanh lá cây rỗng màu xanh lá cây vết thương sợi thủy tinh Ống sợi thủy tinh ISO Độ bền kéo cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 16x12mm |
ISO 9000 Chống tia cực tím phủ bóng 3 inch Bề mặt ống sợi thủy tinh được sơn
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Đa dạng về màu sắc, kích thước và các loại nhựa khác nhau, luôn được sản xuất theo đơn đặt hàng. Trọng lượng nhẹ và chất lượng tốt, ứng dụng rộng rãi, chẳng hạn như trong ngành thang và các ngành công nghiệp khác
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Khác nhau, theo thứ tự |
| Kích thước: | 52x32x5mm |

