Tất cả sản phẩm
Kewords [ fire resistant frp i beam ] trận đấu 161 các sản phẩm.
Hình dạng đặc biệt của hồ sơ FRP được thực hiện theo bản vẽ được cung cấp và được đặt hàng theo yêu cầu, với thảm kết hợp nhựa vinyl và polyester. Hiệu suất chống ăn mòn rất tốt và tuổi thọ dài
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | White |
| Dimension: | Ordered by customer |
Các thanh profile FRP hình chữ nhật đa năng được làm từ nhựa polyester epoxy và phenolic, cung cấp khả năng cách điện và độ bền
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Khác nhau, theo thứ tự |
| Kích thước: | 52x32x5mm |
Các hồ sơ hình dạng không đều FRP Pultruded có cấu trúc nhẹ, sức mạnh cao và đặc tính chống ăn mòn tuyệt vời
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Kích thước: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tường bên ngoài Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh 3mm chống cháy 100x2mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 1220mm * 2440mm |
Thanh sợi thủy tinh đen Phenolic chống ăn mòn cho cáp quang 4mm Dia
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh có độ bền kéo cao Trọng lượng nhẹ
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Cấu trúc: | 24mm |
FRP irregular tube with the quality of light weight and high tensile strength, made for order of special request
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh sợi thủy tinh xâm nhập cơ sở hạ tầng như cảnh báo cổ phần và dấu hiệu
| Material: | Fibergalss reinforced profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Đòn bẩy phanh Thanh sợi thủy tinh ép đùn trong lĩnh vực điện và cách điện
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Phân tích phẳng bằng nhựa được củng cố bằng sợi thủy tinh Bằng quy trình pultrusion Trọng lượng nhẹ Độ bền kéo cao Khả năng chống mòn thời tiết của mô hình đặc biệt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

