Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Đồ hồ sơ hình dạng không đều FRP tùy chỉnh cho composite có độ bền cao với bề mặt giống gỗ
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
FRP ống lục giác màu vàng trong lĩnh vực xây dựng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Kích thước: | bằng 30mm |
Tấm lưới màu cam, kích thước ô 40x40, cao 50mm, kích thước tấm 1007x4040mm, bề mặt lõm dùng cho lối đi hoặc hành lang nhà máy nước
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Cam |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1007x4047mm |
Kích thước lưới 38x38mm FRP Molded Grating Màu đỏ bề mặt chống trượt với cát trên bề mặt cho rửa xe và vị trí công việc
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1007x4047mm |
Kích thước lưới 38x38mm FRP Molded Grating Of Yellow Color Bề mặt phẳng với nắp ở một bên cho đường đi bộ
| Vật liệu: | sợi thủy tinh được gia cố bằng nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Kích thước bảng điều khiển: | 1220X2440MM |
Hình dạng đặc biệt của hồ sơ FRP được thực hiện theo bản vẽ được cung cấp và được đặt hàng theo yêu cầu, với thảm kết hợp nhựa vinyl và polyester. Hiệu suất chống ăn mòn rất tốt và tuổi thọ dài
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | White |
| Dimension: | Ordered by customer |
Đàn ống tròn FRP nhẹ và bền cho điện tử gỗ giống như bề mặt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| ngoại hình: | mô hình gỗ |
| Cấu trúc: | 24x20mm , Khách hàng đặt hàng |
28mm Thanh FRP màu xám Xám Đùn sợi thủy tinh Thanh Bunnings
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chiếc thanh màu đỏ FRP đường kính 8,5mm cho cột đánh dấu phản xạ được sử dụng trong cơ sở hạ tầng giao thông và thể thao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | Chiều dài 1200mm |
Chiếc thanh màu vàng FRP đường kính 8,5mm cho cột đánh dấu phản xạ được sử dụng trong cơ sở hạ tầng giao thông và thể thao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | chiều dài 1300mm |

