Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Bề mặt hạt tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh màu đen 2 × 2
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 2×2,4×2 |
Sợi thủy tinh củng cố nhựa phẳng Bằng quá trình đâm nhẹ Trọng lượng cao Độ bền kéo cao Kháng bị mòn thời tiết
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh chống trượt bằng sợi thủy tinh rỗng FRP Ống mận chống ăn mòn
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Chiều kính: | 6mm, 10mm, 20mm, vv |
Cấu hình chữ T trang trí gia cố bằng FRP cho cửa ISO 9000
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống tròn sợi thủy tinh 12mm Eco chống ăn mòn
| phi kim loại: | ống tròn sợi thủy tinh |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng sáng , Tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | 24x19, 26x21,34x28,Có thể tùy chỉnh |
Màu sắc rực rỡ Sợi thủy tinh ống hình vuông không đều 3.2x3.2 5x5 Frp Pultruded phần
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
15mm Thanh cấu hình đúc FRP rắn
| Vật liệu: | Hồ sơ được gia cố bằng sợi quang học bằng phương pháp ép đùn |
|---|---|
| Màu sắc: | màu vàng |
| Kích thước: | 15mm |
Đòn bẩy phanh Thanh sợi thủy tinh ép đùn trong lĩnh vực điện và cách điện
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Phần hồ sơ ép đùn FRP màu xanh lam 4.8mm 0.29kg / m
| Vật liệu: | Hồ sơ được gia cố bằng sợi quang học bằng phương pháp ép đùn |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh dương |
| Kích thước: | 38x38x4,8mm |
Bậc thang sợi thủy tinh FRP Bậc thang sợi thủy tinh 10ft 6ft màu vàng
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

