Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Độ kính 89x82mm Độ dày tường 3,5mm Pultrusion FRP Round Tube Đỏ như cơ sở hạ tầng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | 89x82mm |
Độ dày tường 2,5mm Pultrusion FRP Round Tube Light Grey As Facility Of Infrastructures
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám nhạt |
| Cấu trúc: | 30x25mm |
Áo chống nắng dạng ống tròn FRP 36x30
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | bạc, theo khách hàng |
| Cấu trúc: | 36x30mm,Khách đặt hàng |
Quy trình ép đùn Thanh FRP được gia cố độ bền cao 8mm 25mm
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh FRP đường kính 16,5mm Đầu cắt 30 độ của một bên Đối với các bộ phận thể thao
| Material: | Fibergalss reinforced profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Red |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |
FRP ống lớn 40x36 Chiều kính bề mặt mịn dày tường 2mm bên ngoài sợi thủy tinh Combo Mat sợi cắt + polyester felt cho cơ sở hạ tầng
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Chiều dài: | 300MM |
Ống vuông FRP cường độ cao Cách điện 2,5 3 inch
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống vuông FRP nhẹ nhàng 3 inch độ bền kéo cao màu xám
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 50x50x4mm |
Ống vuông 38x4 50x5 FRP đen Chống chịu thời tiết Bảo quản hóa chất
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | đen, xám, vv |
| Cấu trúc: | 38x4 |
Chống tia cực tím 76mm cường lực FRP Ống vuông Độ bền kéo cao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | nâu, đen, đỏ, v.v. |
| Cấu trúc: | 76mm, 80mm |

