Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
9,5mm Thanh Epoxy FRP linh hoạt 10mm Thanh sợi thủy tinh bền
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Chiều dài 1600mm Thanh FRP màu đỏ Thanh sợi thủy tinh rắn cực dọc
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đỏ |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |
Độ bền kéo 10,5Mpa Thanh FRP màu xanh lam 1600mm Thanh tròn bằng sợi thủy tinh
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh |
| Cấu trúc: | chiều dài 1600mm |
IEC60855 IEC61235 Ống tròn FRP màu cam cho các ngành thoát nước
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Green FRP Flat Bar Fiberglass Reinforced Plastic Sheet Iso nhựa và vải polyester của bề mặt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
FRP irregular tube with the quality of light weight and high tensile strength, made for order of special request
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
10 inch chống cháy FRP I Chùm tia không từ tính làm công cụ xử lý nước thải
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Cơ sở hạ tầng Xốp FRP Rào cản âm thanh Độ bền cao Lắp đặt thuận tiện
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Cấu trúc: | 430mm |
Tấm lợp Frp Hồ sơ ép đùn Độ bền cao Lắp đặt thuận tiện cho đường
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Cấu trúc: | 430mm |
Các hồ sơ hình dạng không đều FRP Pultruded có cấu trúc nhẹ, sức mạnh cao và đặc tính chống ăn mòn tuyệt vời
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Kích thước: | Đặt hàng bởi khách hàng |

