Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Các phần bị chèn ép FRP màu xanh lá cây mà tôi chiếu
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa được gia cố bằng sợi thủy tinh bằng quá trình ép đùn |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu xanh lá |
| Kích thước: | 15x25x5mm |
Hồ sơ FRP ép đùn nhựa màu nâu 70mm Không thấm nước
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Balck, xanh, đỏ, nâu |
| Kích thước (cm): | 50, 60, 70 |
Pultruded FRP hồ sơ góc không đều cách nhiệt và cách điện được thực hiện theo yêu cầu và bản vẽ
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
An toàn Độ bền cao Bậc thang lồng bằng sợi thủy tinh FRP chống ăn mòn
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | Tùy chỉnh |
Hồ sơ Vault FRP Quy trình đùn tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Tấm nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh không đều đặn FRP Blade Điện gió
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
14mm Dia sợi thủy tinh FRP Ống tròn Trọng lượng nhẹ Căng thẳng cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | 19x14mm |
Tấm nhựa gia cố sợi thủy tinh 1cm chống lão hóa
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu đen |
| Cấu trúc: | 104x12.7x3.2 |
Chùm kết cấu sợi thủy tinh đùn 35cm Chùm FRP I màu trắng
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Màu nâu 37mm thể thao FRP Ống tròn Ống sợi thủy tinh không kim loại
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Black,Brown,White,Red,etc. |
| Dimension: | Ordered by customer |

