Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
45 độ góc FRP Cấu hình ép được áp dụng trong màn trập FRP
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
Hệ thống thông tin liên lạc FRP Hồ sơ ép xung cho 5g Radome
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40x3mm |
Pultruded FRP V- hình dạng góc hồ sơ cách nhiệt và cách điện 30mm của cả hai bên
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |
Đường FRP tùy chỉnh với khả năng chống mọi thời tiết và độ bền vượt trội, các thành phần của thang
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Cấu trúc: | Tùy chỉnh |
Góc Y Hình dạng FRP Hồ sơ ép chìm Bảo quản hóa chất
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Lồi lõm FRP Hồ sơ ép đùn Các phần màu xám 5cm đến 30cm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 5 cm đến 30 cm, hoặc tùy chỉnh |
Ống tròn sợi thủy tinh 2 inch chống tia cực tím 30x25mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Ống nhựa gia cố bằng sợi thủy tinh tròn đùn 16mm 30mm
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Thanh phẳng sợi thủy tinh màu vàng nhẹ 40x6mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu vàng |
| Chiều dài: | 5cm-30cm, 10cm-40cm, v.v. |
10x4mm Chống mài mòn Ống sợi thủy tinh mỏng Chống chịu thời tiết
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | màu trắng |
| Cấu trúc: | 10x4mm |

