Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
Kênh U sợi thủy tinh chống ăn mòn Pultrised 1,8g / Cm3 đến 2,0g / Cm3
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Có thể tùy chỉnh |
| Cấu trúc: | Có thể tùy chỉnh |
Chùm kênh sợi thủy tinh C đúc dày 5mm Trọng lượng nhẹ 40mm 60mm 112mm
| Non-metallic Material: | FRP profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Ống sợi thủy tinh đúc tròn 15mm 4 lỗ cho nông nghiệp
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Thanh FRP tráng nhựa chống mài mòn 24mm Thanh sợi thủy tinh có thể uốn cong
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
30x5mm C định hình FRP U Kênh Bề mặt mịn màng chống mài mòn Chống lão hóa
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | vàng nhạt |
| Cấu trúc: | 30x5mm |
Gói kênh FRP U hình chữ C 40x22x5mm với tấm màn polyester mịn không thể phá vỡ
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 40x22x5mm |
ISO 9000 Chống tia cực tím phủ bóng 3 inch Bề mặt ống sợi thủy tinh được sơn
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Màu xanh lá cây rỗng màu xanh lá cây vết thương sợi thủy tinh Ống sợi thủy tinh ISO Độ bền kéo cao
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 16x12mm |
Quy trình ép đùn Ống sợi thủy tinh GRP Đường kính lớn Độ bền kéo cao ép đùn
| non-metallic: | fiberglass reinforced plastic profile by pultrusion process |
|---|---|
| Color: | white |
| Dimension: | Ordered by customer |
Ống vuông 4x4 FRP màu vàng chống ăn mòn ISO 9000
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |

