Tất cả sản phẩm
Kewords [ pultruded fiberglass u channels ] trận đấu 111 các sản phẩm.
2m GRP FRP xám đục lỗ hình chữ nhật Độ bền kéo cao
| Vật liệu: | Hồ sơ gia cố bằng sợi thủy tinh bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xám |
| Cấu trúc: | 52x32x5mm |
30cm Chống mài mòn FRP C Chùm kênh Bề mặt nhẵn để vận chuyển
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 60x40x5,89x38x4.7,70x30x5 |
Lối đi Tấm lưới sợi thủy tinh FRP 4 × 8 Màu vàng bền
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 4×8,4×2 |
Tấm lưới bằng sợi thủy tinh GRP đúc trên vỉa hè 1 × 3 lưới chống trượt
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Sợi thủy tinh màu sáng Industria Chùm kênh bằng nhựa 6mm gia cố Kênh U
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
100mm Độ bền Sợi thủy tinh màu xanh lá cây U chùm được bọc bởi tấm che Polyester
| Vật liệu phi kim loại: | Hồ sơ FRP bằng pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Xanh |
| Cấu trúc: | 20-100mm |
Nhựa sợi thủy tinh chống tia UV FRP U Kênh 10mm để xây dựng
| Non-metallic Material: | FRP profile by pultrusion |
|---|---|
| Color: | Ordered by customer |
| Dimension: | Ordered by customer |
Đường ống nhựa tăng cường sợi thủy tinh chống trượt
| Vật liệu: | Các hồ sơ FRP pultruded |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sáng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Polyester Resin Pultrured FRP Round Tube Round Surface Bright Anti Corrossion
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
Hồ sơ góc định hình Pultrised FRP L Cách nhiệt Chiều rộng 40mm
| phi kim loại: | hồ sơ nhựa gia cố sợi thủy tinh bằng quá trình pultrusion |
|---|---|
| Màu sắc: | Đặt hàng bởi khách hàng |
| Cấu trúc: | 40mm-200mm, vv. |

